shafi_banner

Samfura

AC J1772 caji tari, 32Amp 250V Smart Home Cajin Mota Lantarki

Takaitaccen Bayani:

KU JI KASA, KU KYAU: Ku yi bankwana don jinkirin caja matakin 1 kuma ku sami saurin cajin 10X tare da cajar matakinmu na 2 EV wanda ke ba da har zuwa mil 55 na kewayon awa ɗaya na caji godiya ga fitarwa mai ƙarfi 40 amp


Cikakken Bayani

Bayanin Samfura

KU JI KASA, KU KYAU: Ku yi bankwana don jinkirin caja matakin 1 kuma ku sami saurin cajin 10X tare da cajar matakinmu na 2 EV wanda ke ba da har zuwa mil 55 na kewayon awa ɗaya na caji godiya ga fitarwa mai ƙarfi 40 amp

JUICE UP KOWANE MOTA: Wannan caja na motar lantarki yana dacewa da duk waɗanda ba Tesla EVs da hybrids ta amfani da daidaitaccen mai haɗa plug ɗin J1772, gami da Chevy Bolt, Ford Mustang, Hyundai IONIQ, Kia EV6, da ƙari.

AMFANI DA KO'A'INA: Tare da ƙimar hana ruwa IP67, shine mafi amintaccen abokin tafiya ga kowane kasada-ruwa ko haske;tsaya kan tafiya tare da wannan cajar matakin 2 mai ɗaukar nauyi

SATA A CIKIN FLASH: Kawai toshe wannan cajar EV mai ɗaukar hoto a cikin kowane tashar NEMA 14-50 tsakanin ƙafa 25 don fara caji da duba matsayi akan panel LED;caji tare da madaidaicin igiyoyin ruwa na 16/20/24/32/40A da kuma tsara lokacin caji don mafi dacewa

KYAUTA KYAUTA: Cajin mu na EV yana cike da kariyar tsaro daga walƙiya, ɗigogi na yanzu, wuce gona da iri, zafi, da ƙasa ko fiye da ƙarfin lantarki;ji daɗin kwanciyar hankali da kwanciyar hankali ta garantin shekaru 3 na masana'antarmu


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    samfurori masu dangantaka