shafi_banner

Samfura

Zafin kujerar mota a cikin Winter

Takaitaccen Bayani:

Matasan wurin zama masu zafi sun zo tare da ƙera na'ura mai dacewa na musamman don tabbatar da aminci da amintaccen shigarwa a cikin abin hawan ku.Zaɓuɓɓukan hawa biyu daban-daban, a tsaye da a kwance, suna ba da sassauci don zaɓar mafi kyawun tsari don kujerar motar ku.


 • Samfura:Hoton HC007
 • Cikakken Bayani

  Ƙayyadaddun samfur

  Sunan samfur Kushin Kujerar Mota Mai Zafi A Lokacin hunturu
  Sunan Alama CHEFANS
  Lambar Samfura Hoton HC007
  Kayan abu Polyester / Velvet
  Aiki Dumama, Smart TemperatureControl
  Girman Samfur 95*48cm
  Ƙimar Ƙarfi 12V, 3A, 36W
  Max Temp 45 ℃/113 ℉
  Tsawon Kebul 150cm/230cm
  Aikace-aikace Mota
  Launi Keɓance Baƙar fata/Grey/ Brown
  Marufi Katin+Poly Bag/ Akwatin launi
  MOQ 500pcs
  Misalin lokacin jagora 2-3 kwanaki
  Lokacin jagora 30-40 kwanaki
  Ƙarfin Ƙarfafawa 200Kpcs / watan
  Sharuɗɗan Biyan kuɗi 30% ajiya, 70% ma'auni / BL
  Takaddun shaida CE/RoHS/PAH/PHT/FMVSS302
  Binciken masana'antu BSCI, Walmart, SCAN, ISO9001, ISO14001

  Bayanin Samfura

  Matasan wurin zama masu zafi sun zo tare da ƙera na'ura mai dacewa na musamman don tabbatar da aminci da amintaccen shigarwa a cikin abin hawan ku.Zaɓuɓɓukan hawa biyu daban-daban, a tsaye da a kwance, suna ba da sassauci don zaɓar mafi kyawun tsari don kujerar motar ku.

  Naúrar tsaye a gefen baya na kujerar motar tana ba da kafaffen wurin anka don tabbatar da matashin ya tsaya a wurin koda lokacin tsayawa ko juyawa kwatsam.An ɗora shi a kwance, madauri ɗaya yana zaune a ƙarƙashin madaidaicin kai, ɗayan kuma a ƙarshen ƙarshen baya, yana ba da ƙarin kwanciyar hankali kuma yana hana kushin daga zamewa.

  Don ƙarin jin daɗi da tallafi, matashin wurin zama kuma yana da ƙugiya na ƙarfe da filastik waɗanda za a iya rataye su ƙarƙashin kujerar mota.Waɗannan ƙugiya suna ba da ƙarin kwanciyar hankali kuma suna taimakawa hana matashin motsi yayin amfani.

  Yana da mahimmanci a lura cewa lokacin amfani da matashin kujerar mota mai zafi, ana bada shawarar farawa a mafi ƙarancin yanayin zafi kuma a hankali ƙara zafi kamar yadda ake buƙata.Wannan zai iya taimakawa wajen hana rashin jin daɗi ko ƙonewa daga zafi.

  Bugu da ƙari, yana da mahimmanci kada a taɓa barin zazzafan matashin kujerar mota a toshe kuma ba a kula da shi ba.Koyaushe cire matashin matashin kai lokacin da ka fita daga abin hawa don guje wa yashe baturin motarka ko haifar da yuwuwar haɗarin gobara.

  A ƙarshe, yayin da matattarar kujerar mota masu zafi na iya ba da ƙarin ta'aziyya da ɗumi, bai kamata a yi amfani da su azaman madadin suturar hunturu da ta dace ba ko tsarin dumama a cikin abin hawan ku.Yana da mahimmanci a yi ado da kyau don yanayin sanyi kuma tabbatar da tsarin dumama abin hawan ku yana aiki da kyau.

  Ko kuna tafiya don tashi daga aiki ko kuma kuna tafiya cikin doguwar tafiya, matattarar kujerun mota masu zafi suna ba da hanya mai sauƙi da inganci don sanya ku dumi da kwanciyar hankali a cikin motar ku.Tare da tsarin hawan sa na musamman da ƙarin ƙugiya masu ƙugiya, za ku iya kasancewa da kwarin gwiwa cewa sirdin zai kasance cikin aminci a duk lokacin tafiyarku.


 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

  samfurori masu dangantaka